Punjabi News, Punjab News, Punjab Infoline, Punjab Headline, Punjabi News Website, Punjab Classifieds, Free Classifieds, Punjab This Week, Punjabi Epaper, News Paper in Punjab, Punjabi News Paper

ਗੁਰੂ ਹਰਗੋਬਿੰਦ ਪਬਲਿਕ ਸਕੂਲ ਲਹਿਰੀ ਨੇ ਕੀਤਾ 'ਔਸਿਸ' ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਰਿਲੀਜ਼

Sunday, March 25, 2018

ਤਲਵੰਡੀ ਸਾਬੋ, 25 ਮਾਰਚ (ਗੁਰਜੰਟ ਸਿੰਘ ਨਥੇਹਾ)- ਨੇੜਲੇ ਪਿੰਡ ਲਹਿਰੀ ਦੇ ਸਕੂਲ ਗੁਰੂ ਹਰਗੋਬਿੰਦ ਪਬਲਿਕ ਸੀਨੀਅਰ ਸੈਕੰਡਰੀ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਸਕੂਲ ਦਾ `ਔਸਿਸ` ਨਾਂ ਦਾ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਰੀਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀਆਂ ਸਾਲ ਭਰ ਦੀਆਂ ਅਕਾਦਮਿਕ ਅਤੇ ਖੇਡ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਸਕੂਲ ਦੀਆਂ ਸਲਾਨਾ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ `ਤੇ ਚਾਨਣਾ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਸ਼ਮਸ਼ੇਰ ਸਿੰਘ ਜੀ ਅਤੇ ਨੰਬਰਦਾਰ ਜਸਪਾਲ ਸਿੰਘ ਲਹਿਰੀ ਦੁਆਰਾ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਦਿਆਂ ਉਹਨਾਂ ਇਸ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਵਿੱਚੋਂ
Read Full Story

ਜਨਮ ਦਿਨ ਮੁਬਾਰਕ

Monday, March 12, 2018

ਨਾਂ : ਨਵੀ ਪਿਤਾ: ਸਾਵਨ ਮਾਤਾ : ਗੀਆ ਵਾਸੀ : ਧੂਰੀ ਜਿਲ੍ਹਾ :
Read Full Story

ਜਨਮ ਦਿਨ ਮੁਬਾਰਕ

Monday, March 5, 2018

ਨਾਮ - ਮਹੇਸ਼ ਜਿੰਦਲ ਪਿਤਾ ਦਾ ਨਾਂ - ਮਹਿੰਦਰ ਪਾਲ ਜਿੰਦਲ ਮਾਤਾ ਦਾ ਨਾਂ - ਮੰਜੂ ਜਿੰਦਲ ਵਾਸੀ - ਪਾਠਸ਼ਾਲਾ ਰੋਡ ਧੂਰੀ (ਜਿਲ੍ਹਾ
Read Full Story

ਜਨਮ ਦਿਨ ਮੁਬਾਰਕ

Thursday, January 18, 2018

ਨਵਰੀਨ ਕੌਰ ਸਿੱਧੂ ਪਿਤਾ:ਸੁਖਮਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਮਾਤਾ: ਛਿੰਦਰਪਾਲ ਕੌਰ ਸਿੱਧੂ ਪਿੰਡ: ਬੰਗੀ ਨਿਹਾਲ
Read Full Story

ਜਨਮ ਦਿਨ ਮੁਬਾਰਕਬਾਦ

Monday, January 15, 2018

ਨਾਂ : ਜਸਤਾਜ ਸਿੰਘ ਬੁੱਟਰ ਪਿਤਾ: ਗੁਰਮੀਤ ਸਿੰਘ ਬੁੱਟਰ ਮਾਤਾ : ਸੁਖਜੀਤ ਕੌਰ ਬੁੱਟਰ ਪਿੰਡ: ਬੰਗੀ ਨਿਹਾਲ ਸਿੰਘ ਜਿਲ੍ਹਾ :
Read Full Story

ਵਿਆਹ ਦੀ 25 ਵੀਂ ਵਰੇਗੰਢ ਮੁਬਾਰਕ

Wednesday, October 11, 2017

ਜਗਦੀਸ਼ ਅਤੇ ਕੁਸਮ ਵਾਸੀ ਧੋਬੀ ਘਾਟ ਧੂਰੀ ਪੇਸ਼ਕਸ - ਮਹੇਸ਼
Read Full Story

ਜਨਮ ਦਿਨ ਮੁਬਾਰਕ

Monday, September 11, 2017

ਸਪਨਾ ਰਾਣੀ ਪਤਨੀ ਮਹੇਸ਼ ਜਿੰਦਲ ਵਾਸੀ ਪਾਠਸ਼ਾਲਾ ਰੋਡ ਧੂਰੀ ਤਹਿਸੀਲ ਧੂਰੀ ਜਿਲਾ
Read Full Story

ਜਨਮ ਦਿਨ ਮੁਬਾਰਕ

Monday, August 21, 2017

ਆਸ਼ੂਮਨ ਬਾਵਾ ਪਿਤਾ ਦਾ ਨਾਂ ਪਰਮਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਮਾਤਾ ਦਾ ਨਾਂ ਇੰਦਰਜੀਤ ਕੌਰ ਪਿੰਡ ਕਾਕੜਾ (ਜਿਲ੍ਹਾ
Read Full Story

ਜਨਮ ਦਿਨ ਮੁਬਾਰਕ

Thursday, August 10, 2017

ਫਤਿਹ ਸਿੰਘ ਪੁੱਤਰ ਹਰੇਦਵ ਸਿੰਘ ਮਾਤਾ ਹਰਮੀਤ ਕੌਰ ਪਿੰਡ ਭਲਵਾਨ (ਜਿਲ੍ਹਾ
Read Full Story

ਵਿਆਹ ਦੀ 10ਵੀਂ ਵਰੇਗੰਢ ਮੁਬਾਰਕ

Friday, July 21, 2017

ਯੂਗੇਸ਼ ਗਰਗ ਅਤੇ ਸੁਮਨ ਗਰਗ ਵਾਸੀ
Read Full Story

ਜਨਮ ਦਿਨ ਮੁਬਾਰਕ

Saturday, March 4, 2017

ਹਰਜੋਤ ਕੌਰ ਪੁੱਤਰੀ ਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਮਾਤਾ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਪਿੰਡ ਕਲਾਲਵਾਲਾ ਤਹਿ ਤਲਵੰਡੀ ਸਾਬੋ ( ਬਠਿੰਡਾ
Read Full Story

Powered by Arash Info Corpopration